top of page
Background

Hanyar Wayo
Don Koyi  Komai

Koyi  Kowane lokaci, kowane lokaci, ko'ina.

Ɗalibai a duk faɗin duniya suna ƙaddamar da sababbin sana'o'i, suna ci gaba a fannonin su, da kuma wadatar da rayuwarsu.

AKOWE VXF
Background

Barka da zuwa AllyX

Ko kuna son koyo ko koyar da abin da kuka sani, kun zo wurin da ya dace. A matsayin makoma ta duniya don koyo, muna haɗa mutane ta hanyar ilimi.

Instructors

Malaman AllyX mutane ne masu ban mamaki waɗanda ke da sha'awar raba ilimin su tare da ɗalibai

Manyan Malamai

Courses

Samu damar zuwa manyan darussa marasa iyaka. Koyi da haɓaka ƙwarewa a cikin kasuwanci, fasaha, ƙira, da ƙari.

Mafi kyawun Darussan

Certificate

Bayan kammala kowane kwas, za a ba ku takardar shaida.

Takaddun shaida akan Kammalawa

Abin da kuka tsaya don amfana

01

Samun dama ga sama da 50

darussa tare da albarkatun kyauta

02

Samun damammakin aiki na keɓancewa da azuzuwan ci gaban sana'a

03

Hanyar sadarwa tare da tunani iri ɗaya. Kasance cikin masana'antar haɓaka.

Muna ci gaba da girma

Al'ummar mu na duniya da samar da sabis na samun girma kowace rana.
Duba sabbin lambobin mu kamar na Q1. 2022.

1.2K+

Ayyuka

4

Harsuna

100+

Masu zaman kansu

50+

Darasi

10+

Kasashe

1-Choosing your online presence
03:35
2-How websites work
03:14
3-Key website ingredients
03:55
4-Websites and your business goals
03:47
5-Make your website easy to use.mp4
03:30
6-The benefits of an online strategy
04:12
7-Taking a business online
03:57
Working from Home

 Kalli & Koyi 

 Zaɓi daga darussan bidiyo na kan layi daban-daban 

Abin da Masu Amfani Ke Faɗawa

Blue Personal Objects
Small Business Owner

Steph, Mai Kasuwanci

Ɗayan burina na 2022 shine fara kasuwanci na. Ban san yadda zan fara ba, amma 'yadda ake fara tsarin kasuwanci' ya ba ni farkon farawa. Ba zan iya jira in fara ba.

Working from Home

Toun, Jagoran Ƙungiyar

Kwas ɗin Jagoranci da Gudanarwa ya kasance gare shi. Wani abokina ya ba da shawarar cewa in ɗauki kwas bayan girma na zuwa zama jagorar ƙungiyar ta sashe. Ni ne shugaba mafi kyau a yanzu.

Fashion Designer

Simon, Mai Zane-zane

A matsayina na mai zanen kaya, Na sami karuwa sama da 75% a cikin kasuwancina bayan na ɗauki kwas ɗin tallan abun ciki da dijital. Mafi kyawun yanke shawara har abada.

bottom of page