
TAKARDAR KEBANTAWA
Ranar aiki: 2022-05-13
1. Gabatarwa
Barka da zuwa Akowe.
Akowe yana aiki https://akowe.xyz (wanda ake kira "Service").
Manufar Sirrin mu tana tafiyar da ziyarar ku zuwa https:// akowe.xyz kuma tana bayanin yadda muke tattarawa, kiyayewa da bayyana bayanan da ke haifar da amfanin ku na Sabis ɗinmu.
Muna amfani da bayanan ku don samarwa da haɓaka Sabis. Ta amfani da Sabis, kun yarda da tattarawa da amfani da bayanai daidai da wannan manufar. Sai dai in an fayyace akasin haka a cikin wannan Dokar Sirri, sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin wannan Manufar Keɓancewar Sirrin suna da ma'ana iri ɗaya kamar a cikin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu.
Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗan ("Sharuɗɗan") suna sarrafa duk amfani da Sabis ɗinmu kuma tare da Manufar Keɓantawa ya zama yarjejeniyar ku da mu ("Yarjejeniyar").
2. Ma'anoni
SERVICE yana nufin gidan yanar gizon https:// akowe.xyz wanda Akowe ke sarrafa shi.
BAYANIN KAI na nufin bayanai game da mutum mai rai wanda za a iya gano shi daga waɗannan bayanan (ko daga waɗannan da sauran bayanan ko dai a hannunmu ko kuma za su iya shiga cikinmu).
AMFANI DATA bayanan da aka tattara ta atomatik ko dai an samar dasu ta hanyar amfani da Sabis ko daga kayan aikin Sabis kanta (misali, tsawon lokacin ziyarar shafi).
COOKIES ƙananan fayiloli ne da aka adana akan na'urarka (kwamfuta ko na'urar hannu).
DATA CONTROLLER yana nufin mutum na halitta ko na shari'a wanda (ko dai shi kaɗai ko a haɗin gwiwa ko na gamayya tare da wasu mutane) ya ƙayyade dalilan da kuma hanyar da ake sarrafa kowane bayanan sirri, ko kuma za a sarrafa su. Don manufar wannan Sirri na Sirri, mu masu sarrafa bayanan ku ne.
PROCESSORS (KO MASU BAYAR DA HIDIMAR) na nufin duk wani mutum na halitta ko na doka wanda ke sarrafa bayanai a madadin Mai sarrafa bayanai. Wataƙila mu yi amfani da sabis na Masu Ba da Sabis daban-daban don aiwatar da bayanan ku yadda ya kamata.
DATA SUBJECT kowane mutum ne mai rai wanda ke magana akan Bayanan sirri.
MAI AMFANI shine mutumin da ke amfani da Sabis ɗin mu. Mai amfani ya yi daidai da Batun Bayanai, wanda shine batun Bayanan sirri.
3. Tarin Bayani da Amfani
Muna tattara nau'ikan bayanai daban-daban don dalilai daban-daban don samarwa da haɓaka Sabis ɗinmu zuwa gare ku.
4. Nau'in Bayanan da aka Tattara
Bayanan sirri
Yayin amfani da Sabis ɗinmu, ƙila mu nemi ka ba mu wasu takamaiman bayanan da za a iya tantancewa waɗanda za a iya amfani da su don tuntuɓar ku ko gano ku ( “Bayanan sirri” ). Da kaina, bayanan da za a iya ganewa na iya haɗawa, amma ba'a iyakance ga:
0.1. Adireshin i-mel
0.2. Sunan farko da na karshe
0.3. Lambar tarho
0.4. Adireshi, Ƙasa, Jiha, Lardi, ZIP/ Lambar gidan waya, Birni
0.5. Kukis da Bayanan Amfani
Za mu iya amfani da Keɓaɓɓen Bayananku don tuntuɓar ku tare da wasiƙun labarai, tallace-tallace ko kayan talla, da sauran bayanan da ƙila za su ba ku sha'awa. Kuna iya daina karɓar kowane, ko duka, na waɗannan hanyoyin sadarwa daga gare mu ta bin hanyar haɗin yanar gizo.
Bayanan Amfani
Hakanan muna iya tattara bayanan da mai bincikenku ke aikawa duk lokacin da kuka ziyarci Sabis ɗinmu ko lokacin da kuka sami damar Sabis ta ko ta kowace na'ura ( "Bayanan Amfani" ).
Wannan Bayanan Amfani na iya haɗawa da bayanai kamar adireshin ƙa'idar Intanet ta kwamfutarka (misali adireshin IP), nau'in burauza, nau'in burauza, shafukan Sabis ɗinmu da kuke ziyarta, lokaci da ranar ziyararku, lokacin da aka kashe akan waɗannan shafuka, na musamman. masu gano na'urar da sauran bayanan bincike.
Lokacin da ka shiga Sabis tare da na'ura, wannan Bayanan Amfani na iya haɗawa da bayanai kamar nau'in na'urar da kake amfani da su, ID na musamman na na'urarka, adireshin IP na na'urarka, tsarin aikin na'urarka, nau'in burauzar Intanet da kake amfani da shi, na'ura na musamman. masu ganowa da sauran bayanan bincike.
Bayanan Wuri
Za mu iya amfani da adana bayanai game da wurin ku idan kun ba mu izinin yin haka ( "Bayanin Wurin" ). Muna amfani da wannan bayanan don samar da fasalulluka na Sabis ɗinmu da haɓakawa da tsara Sabis ɗinmu.
Kuna iya kunna ko kashe sabis ɗin wuri lokacin da kuke amfani da Sabis ɗinmu a kowane lokaci ta hanyar saitunan na'urar ku.
Bin bayanan Kukis
Muna amfani da kukis da fasahar bin diddigin makamantan su don bin ayyukan akan Sabis ɗinmu kuma muna riƙe wasu bayanai.
Kukis fayiloli ne masu ƙaramin adadin bayanai waɗanda ƙila sun haɗa da mai ganowa na musamman wanda ba a san sunansa ba. Ana aika kukis zuwa burauzar ku daga gidan yanar gizon kuma ana adana su akan na'urar ku. Hakanan ana amfani da wasu fasahohin bin diddigin kamar tashoshi, tags, da rubutun don tattarawa da bin diddigin bayanai da haɓakawa da tantance Sabis ɗinmu.
Kuna iya umurtar mai binciken ku don ƙin duk kukis ko nuna lokacin da ake aika kuki. Koyaya, idan ba ku karɓi kukis ba, ƙila ba za ku iya amfani da wasu sassan Sabis ɗinmu ba.
Misalan Kukis da muke amfani da su:
0.1. Kukis ɗin Zama: Muna amfani da kukis ɗin Zama don gudanar da Sabis ɗinmu.
0.2. Kukis ɗin Zaɓuka: Muna amfani da Kukis ɗin Zaɓi don tunawa da abubuwan da kuke so da saitunan daban-daban.
0.3. Kukis ɗin Tsaro: Muna amfani da kukis ɗin Tsaro don dalilai na tsaro.
0.4. Kukis ɗin Talla: Ana amfani da kukis ɗin talla don ba ku tallace-tallacen da suka dace da ku da abubuwan da kuke so.
Sauran Bayanai
Yayin amfani da Sabis ɗin mu, ƙila mu iya tattara bayanan masu zuwa: jima'i, shekaru, ranar haihuwa, wurin haihuwa, cikakkun bayanan fasfo, zama ɗan ƙasa, rajista a wurin zama da adireshin ainihin, lambar tarho (aiki, wayar hannu), cikakkun bayanai takaddun kan ilimi, cancanta, horar da ƙwararru, yarjejeniyoyin aiki, yarjejeniyoyin NDA, bayanai kan kari da ramuwa, bayanai kan matsayin aure, membobin iyali, lambar tsaro ta zamantakewa (ko sauran shaidar mai biyan haraji), wurin ofis, da sauran bayanai.
5. Amfani da Data
Akowe yana amfani da bayanan da aka tattara don dalilai daban-daban:
0.1. don samarwa da kula da Sabis ɗinmu;
0.2. don sanar da ku game da canje-canje ga Sabis ɗinmu;
0.3. don ba ku damar shiga cikin abubuwan haɗin gwiwa na Sabis ɗinmu lokacin da kuka zaɓi yin haka;
0.4. don ba da goyon bayan abokin ciniki;
0.5. don tattara bincike ko bayanai masu mahimmanci domin mu inganta Sabis ɗinmu;
0.6. don saka idanu kan yadda ake amfani da Sabis ɗinmu;
0.7. don ganowa, hanawa da magance matsalolin fasaha;
0.8. don cika duk wata manufa da kuka tanadar da ita;
0.9. don aiwatar da ayyukanmu da aiwatar da haƙƙoƙinmu da suka taso daga duk wata kwangila da aka kulla tsakaninmu da ku, gami da na caji da tarawa;
0.10. don samar muku da sanarwa game da asusunku da/ko biyan kuɗi, gami da sanarwar ƙarewa da sabuntawa, umarnin imel, da sauransu;
0.11. don samar muku da labarai, tayi na musamman, da cikakkun bayanai game da wasu kayayyaki, ayyuka, da abubuwan da muke bayarwa waɗanda suka yi kama da waɗanda kuka riga kun saya ko kuka yi tambaya akai sai dai idan kun zaɓi rashin samun irin waɗannan bayanan;
0.12. ta kowace hanya za mu iya kwatanta lokacin da kuka ba da bayanin;
0.13. don kowace manufa tare da yardar ku.
6. Riƙe bayanai
Za mu riƙe bayanan Keɓaɓɓen ku kawai muddin ya zama dole don dalilan da aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri. Za mu riƙe kuma mu yi amfani da bayanan Keɓaɓɓenku gwargwadon cancanta don biyan wajibai na shari'a (misali, idan ana buƙatar mu riƙe bayanan ku don bin dokokin da suka dace), warware takaddama, da aiwatar da yarjejeniyar doka da manufofinmu.
Za mu kuma riƙe Bayanan Amfani don dalilai na bincike na ciki. Ana adana bayanan amfani gabaɗaya na ɗan gajeren lokaci, sai dai lokacin da aka yi amfani da wannan bayanan don ƙarfafa tsaro ko don inganta ayyukan Sabis ɗinmu, ko kuma a bisa doka ya wajaba mu riƙe wannan bayanan na dogon lokaci.
7. Canja wurin bayanai
Ana iya canja wurin bayanin ku, gami da bayanan sirri, zuwa - kuma a kiyaye su - kwamfutocin da ke wajen jiharku, lardinku, ƙasarku, ko wasu hukunce-hukuncen gwamnati inda dokokin kariyar bayanai na iya bambanta da na ikon ku.
Idan kana wajen Najeriya kuma ka zaɓi ka ba mu bayanai, da fatan za a lura cewa muna tura bayanan, gami da bayanan sirri, zuwa Najeriya kuma mu sarrafa su a can.
Yardar ku ga wannan Dokar Sirri ta biyo bayan ƙaddamar da irin wannan bayanin yana wakiltar yarjejeniyar ku zuwa wancan canjin.
Akowe zai ɗauki duk matakan da suka dace don tabbatar da cewa bayananku suna cikin tsaro kuma daidai da wannan Dokar Sirri kuma ba za a iya canja wurin bayanan Keɓaɓɓen ku zuwa wata ƙungiya ko ƙasa ba sai dai idan akwai isassun na'urori a wurin ciki har da tsaro. bayananku da sauran bayanan sirri.
8. Bayyana Bayanai
Za mu iya bayyana keɓaɓɓen bayanin da muke tattarawa, ko ku bayar:
0.1. Bayyanawa ga Doka.
Ƙarƙashin wasu yanayi, ƙila a buƙaci mu bayyana Keɓaɓɓen Bayananku idan doka ta buƙaci yin haka ko don amsa ingantattun buƙatun hukumomin jama'a.
0.2. Kasuwancin Kasuwanci.
Idan mu ko rassan mu muna da hannu a cikin haɗe-haɗe, saye, ko siyar da kadara, ana iya canja wurin bayanan Keɓaɓɓen ku.
0.3. Wasu lokuta. Muna iya bayyana bayanan ku kuma:
0.3.1. zuwa ga rassanmu da masu haɗin gwiwa;
0.3.2. zuwa ga ƴan kwangila, masu ba da sabis, da sauran ɓangarori na uku da muke amfani da su don tallafawa kasuwancinmu;
0.3.3. don cika manufar da kuka tanadar da ita;
0.3.4. don manufar haɗa tambarin kamfanin ku akan gidan yanar gizon mu;
0.3.5. don kowane dalili da muka bayyana lokacin da kuka bayar da bayanin;
0.3.6. tare da yardar ku a kowane yanayi;
0.3.7. idan muka yi imanin bayyanawa ya zama dole ko dacewa don kare haƙƙoƙin, dukiya, ko amincin Kamfanin, abokan cinikinmu, ko wasu.
9. Tsaron Bayanai
Tsaron bayanan ku yana da mahimmanci a gare mu amma ku tuna cewa babu hanyar watsawa akan Intanet ko hanyar ajiyar lantarki da ke da aminci 100%. Yayin da muke ƙoƙarin yin amfani da hanyoyin karɓuwa ta kasuwanci don kare bayanan Keɓaɓɓen ku, ba za mu iya ba da garantin cikakken tsaron sa ba.
10. Haƙƙin Kariyar Bayananku Karkashin Dokar Kariya ta Gabaɗaya (GDPR)
Idan kun kasance mazaunin Tarayyar Turai (EU) da Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA), kuna da wasu haƙƙoƙin kariyar bayanai, wanda GDPR ya rufe.
Muna nufin ɗaukar matakai masu ma'ana don ba ku damar gyara, gyara, share, ko iyakance amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku.
Idan kuna son a sanar da ku abin da keɓaɓɓun Bayanan da muke riƙe game da ku kuma idan kuna son a cire su daga tsarinmu, da fatan za a yi mana imel a chatakowe@gmail.com .
A wasu yanayi, kuna da haƙƙin kariyar bayanai masu zuwa:
0.1. 'yancin samun dama, sabuntawa, ko share bayanan da muke da shi akan ku;
0.2. hakkin gyarawa. Kuna da hakkin a gyara bayanin ku idan bayanin bai cika ba ko bai cika ba;
0.3. haƙƙin ƙi. Kuna da hakkin kin hana sarrafa bayanan ku na sirri;
0.4. hakkin takurawa. Kuna da damar neman mu takaita sarrafa bayanan ku;
0.5. haƙƙin ɗaukar bayanai. Kuna da haƙƙin a ba ku kwafin Bayananku a cikin tsari, wanda za'a iya karantawa na inji, da kuma tsarin da aka saba amfani da shi;
0.6. 'yancin janye yarda. Hakanan kuna da damar janye yardar ku a kowane lokaci inda muka dogara da izinin ku don aiwatar da keɓaɓɓen bayanin ku;
Da fatan za a lura cewa muna iya tambayar ku don tabbatar da asalin ku kafin amsa irin waɗannan buƙatun. Lura, cewa ƙila ba za mu iya ba da Sabis ba tare da wasu mahimman bayanai ba.
Kuna da 'yancin yin ƙara zuwa ga Hukumar Kare Bayanai game da tarin mu da amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku. Don ƙarin bayani, tuntuɓi hukumar kariyar bayanan gida a cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA).
11. Haƙƙin Kariyar bayanan ku a ƙarƙashin Dokar Kariyar Sirri ta California (CalOPPA)
CalOPPA ita ce dokar jiha ta farko a cikin al'umma don buƙatar gidajen yanar gizon kasuwanci da sabis na kan layi don ƙaddamar da manufar keɓantawa. Ƙarfin dokar ya wuce California don buƙatar mutum ko kamfani a Amurka (kuma ana iya tunanin duniya) waɗanda ke aiki da gidajen yanar gizon da ke tattara bayanan sirri daga masu amfani da California don sanya wata takamaiman bayanin sirri akan gidan yanar gizon sa wanda ke bayyana ainihin bayanan da ake tattarawa da waɗancan. daidaikun mutanen da ake rabawa da su da kuma bin wannan manufa.
A cewar CalOPPA, mun yarda da waɗannan abubuwa:
0.1. masu amfani za su iya ziyartar rukunin yanar gizon mu ba tare da suna ba;
0.2. Hanyar hanyar Sirrin mu ta haɗa da kalmar “Sirri”, kuma ana iya samun sauƙin samu a shafin gida na gidan yanar gizon mu;
0.3. za a sanar da masu amfani da duk wani canje-canjen manufofin keɓantawa akan Shafin Sirrin mu;
0.4. masu amfani za su iya canza keɓaɓɓen bayanin su ta hanyar aiko mana da imel a chatakowe@gmail.com .
Manufofinmu akan siginonin “Kada a Bibiya”:
Muna girmama Kar a Bibiyar sigina kuma ba ma bin kukis ɗin shuka, ko amfani da talla lokacin da tsarin mai lilo ya kasance a wurin. Kar a bibiyar zaɓin da za ku iya saitawa a cikin mai binciken gidan yanar gizon ku don sanar da gidajen yanar gizon cewa ba ku son a bibiya ku.
Kuna iya kunna ko kashe Kar a Bibiya ta ziyartar Zaɓuɓɓuka ko Shafin Saituna na burauzar gidan yanar gizon ku.
12. Haƙƙin Kariyar Bayananku a ƙarƙashin Dokar Sirri na Masu Amfani da California (CCPA)
Idan kai mazaunin California ne, kuna da damar koyan bayanan da muke tattarawa game da ku, neman share bayanan ku, kuma kada ku sayar (raba). Don aiwatar da haƙƙin kariyar bayanan ku, kuna iya yin wasu buƙatu kuma ku tambaye mu:
0.1. Wane bayanin sirri muke da shi game da ku. Idan kun yi wannan buƙatar, za mu dawo gare ku:
0.0.1. Rukunin bayanan sirri da muka tattara game da ku.
0.0.2. Rukuni na tushen da muke tattara keɓaɓɓun bayanan ku daga gare su.
0.0.3. Manufar kasuwanci ko kasuwanci don tattara ko siyar da keɓaɓɓen bayanin ku.
0.0.4. Rukunin ɓangarori na uku waɗanda muke musayar bayanan sirri tare da su.
0.0.5. Takamaiman bayanan sirri da muka tattara game da ku.
0.0.6. Jerin nau'ikan bayanan sirri da muka sayar, tare da nau'in kowane kamfani da muka sayar wa. Idan ba mu sayar da keɓaɓɓen bayaninka ba, za mu sanar da kai wannan gaskiyar.
0.0.7. Jerin nau'ikan bayanan sirri waɗanda muka bayyana don manufar kasuwanci, tare da nau'in kowane kamfani da muka raba su dashi.
Da fatan za a kula, cewa kuna da damar tambayar mu don samar muku da wannan bayanin har sau biyu a cikin watanni goma sha biyu. Lokacin da kuka yi wannan buƙatar, bayanin da aka bayar yana iya iyakance ga keɓaɓɓen bayanan da muka tattara game da ku a cikin watanni 12 da suka gabata.
0.2. Don share keɓaɓɓen bayaninka. Idan kun yi wannan buƙatar, za mu share bayanan sirri da muke riƙe game da ku har zuwa ranar buƙatun ku daga bayanan mu kuma mu umurci kowane mai ba da sabis ya yi hakan. A wasu lokuta, ana iya samun gogewa ta hanyar cire bayanan. Idan ka zaɓi share keɓaɓɓen bayaninka, ƙila ba za ka iya amfani da wasu ayyuka waɗanda ke buƙatar keɓaɓɓen bayaninka don aiki ba.
0.3. Don dakatar da siyar da keɓaɓɓen bayanin ku. Ba mu sayar da ko hayan keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku ga kowane ɓangare na uku don kowane dalili. Ba ma sayar da keɓaɓɓen bayanin ku don la'akarin kuɗi. Koyaya, a ƙarƙashin wasu yanayi, canja wurin bayanan sirri zuwa wani ɓangare na uku, ko cikin danginmu na kamfanoni, ba tare da la'akarin kuɗi ba ana iya ɗaukarsa "sayarwa" ƙarƙashin dokar California. Kai kaɗai ne mai mallakar bayanan Keɓaɓɓenka kuma kuna iya buƙatar bayyanawa ko gogewa a kowane lokaci.
Idan kuka gabatar da bukatar dakatar da siyar da bayanan ku, za mu daina yin irin wannan canja wurin.
Lura, cewa idan ka neme mu mu share ko dakatar da siyar da bayanan ku, yana iya yin tasiri ga gogewar ku tare da mu, kuma ƙila ba za ku iya shiga wasu shirye-shirye ko sabis na membobin ku waɗanda ke buƙatar amfani da keɓaɓɓen bayananku don aiki ba. Amma a cikin kowane hali, ba za mu yi muku wariya ba saboda amfani da haƙƙin ku.
Don aiwatar da haƙƙin kariyar bayanan California ɗin ku da aka kwatanta a sama, da fatan za a aiko da buƙatarku ta imel: chatakowe@gmail.com .
Haƙƙin kariyar bayanan ku, wanda aka kwatanta a sama, CCPA ne ke rufe shi, gajeriyar Dokar Sirri na Abokin Ciniki na California. Don ƙarin sani, ziyarci gidan yanar gizon Bayanin Dokokin California na hukuma. CCPA ta fara aiki a ranar 01/01/2020.
13. Masu Ba da Sabis
Za mu iya ɗaukar kamfanoni na ɓangare na uku da daidaikun mutane don sauƙaƙe Sabis ɗinmu ("Masu Ba da Sabis"), ba da Sabis a madadinmu, yin ayyukan da suka danganci Sabis ko taimaka mana wajen nazarin yadda ake amfani da Sabis ɗinmu.
Waɗannan ɓangarori na uku suna da damar yin amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku kawai don aiwatar da waɗannan ayyuka a madadinmu kuma suna da hakkin kada su bayyana ko amfani da shi don wata manufa.
14. Bincike
Ƙila mu yi amfani da Masu Ba da Sabis na ɓangare na uku don saka idanu da nazarin amfani da Sabis ɗin mu.
15. CI / CD kayan aikin
Wataƙila mu yi amfani da Masu Ba da Sabis na ɓangare na uku don sarrafa tsarin haɓaka Sabis ɗin mu.
16. Talla
Ƙila mu yi amfani da Masu Ba da Sabis na ɓangare na uku don nuna tallace-tallace zuwa gare ku don taimakawa da kuma kula da Sabis ɗin mu.
17. Remarketing Halayen
Wataƙila mu yi amfani da sabis na sake tallace-tallace don tallata ku akan rukunin yanar gizo na ɓangare na uku bayan kun ziyarci Sabis ɗinmu. Mu da masu siyar da mu na ɓangare na uku muna amfani da kukis don sanarwa, haɓakawa da ba da tallace-tallace dangane da ziyarar da kuka yi a Sabis ɗinmu.
18. Biyan kuɗi
Ƙila mu samar da samfurori da/ko ayyuka da aka biya a cikin Sabis. A wannan yanayin, muna amfani da sabis na ɓangare na uku don sarrafa biyan kuɗi (misali na'urorin sarrafa biyan kuɗi).
Ba za mu adana ko tattara bayanan katin kuɗin ku ba. Ana ba da wannan bayanin kai tsaye zuwa ga masu sarrafa biyan kuɗi na ɓangare na uku waɗanda amfani da keɓaɓɓen bayanin ku ke ƙarƙashin Dokar Keɓaɓɓen su. Waɗannan masu sarrafa biyan kuɗi suna bin ƙa'idodin da PCI-DSS ta gindaya kamar yadda Hukumar Tsaro ta PCI ke gudanarwa, wanda ƙoƙarin haɗin gwiwa ne na samfuran kamar Visa, Mastercard, American Express, da Discover. Bukatun PCI-DSS suna taimakawa tabbatar da amintaccen sarrafa bayanan biyan kuɗi.
19. Hanyoyin haɗi zuwa wasu shafuka
Sabis ɗinmu na iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa wasu rukunin yanar gizon da ba mu ke sarrafa su ba. Idan ka danna hanyar haɗin yanar gizo na ɓangare na uku, za a tura ka zuwa rukunin yanar gizon na uku. Muna ba ku shawara sosai da ku sake duba Manufar Keɓantawa na kowane rukunin yanar gizon da kuka ziyarta.
Ba mu da iko a kai kuma ba mu ɗaukar alhakin abun ciki, manufofin keɓantawa, ko ayyuka na kowane rukunin yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku.
20. Sirrin Yara
Ba a yi nufin ayyukanmu don amfani da yara masu ƙasa da shekara 18 ("Yara" ko "Yara").
Ba mu da gangan tattara bayanan da za a iya gane kansu daga yara a ƙarƙashin 18. Idan kun san cewa yaro ya ba mu Bayanan sirri, tuntube mu. Idan mun san cewa mun tattara bayanan sirri daga yara ba tare da tabbatar da izinin iyaye ba, muna ɗaukar matakai don cire wannan bayanin daga sabar mu.
21. Canje-canje ga Wannan Manufar Sirri
Za mu iya sabunta manufofin Sirrin mu lokaci zuwa lokaci. Za mu sanar da ku kowane canje-canje ta hanyar buga sabuwar Dokar Keɓantawa a wannan shafin.
Za mu sanar da ku ta hanyar imel da/ko sanannen sanarwa akan Sabis ɗinmu, kafin canjin ya zama mai tasiri da sabunta “kwanan kwanan wata” a saman wannan Manufar Sirri.
Ana shawarce ku da ku sake duba wannan Manufar Keɓancewar lokaci-lokaci don kowane canje-canje. Canje-canje ga wannan Manufar Sirri yana da tasiri lokacin da aka buga su akan wannan shafin.
22. Tuntube Mu
Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan Manufar Sirri, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel: chatakowe@gmail.com .
An ƙirƙiri wannan Manufar Sirri don https://akowe.xyz akan 2022-05-13.