

Welcome to AKOWE
Whether you want to learn anything or to teach what you know, you’ve come to the right place. As a global destination for learning, we connect people through knowledge.

Malaman AllyX mutane ne masu ban mamaki waɗanda ke da sha'awar raba ilimin su tare da ɗalibai
Manyan Malamai

Samu damar zuwa manyan darussa marasa iyaka. Koyi da haɓaka ƙwarewa a cikin kasuwanci, fasaha, ƙira, da ƙari.
Mafi kyawun Darussan

Bayan kammala kowane kwas, za a ba ku takardar shaida.
Takaddun shaida akan Kammalawa
Top Courses
Muna ci gaba da girma
Al'ummar mu na duniya da samar da sabis na samun girma kowace rana.
Duba sabbin lambobin mu kamar na Q1. 2022.
1.2K+
Ayyuka
4
Harsuna
100+
Masu zaman kansu
50+
Darasi
10+
Kasashe

Kalli & Koyi
Zaɓi daga darussan bidiyo na kan layi daban-daban


Steph, Mai Kasuwanci
Ɗayan burina na 2022 shine fara kasuwanci na. Ban san yadda zan fara ba, amma 'yadda ake fara tsarin kasuwanci' ya ba ni farkon farawa. Ba zan iya jira in fara ba.

Toun, Jagoran Ƙungiyar
Kwas ɗin Jagoranci da Gudanarwa ya kasance gare shi. Wani abokina ya ba da shawarar cewa in ɗauki kwas bayan girma na zuwa zama jagorar ƙungiyar ta sashe. Ni ne shugaba mafi kyau a yanzu.

Simon, Mai Zane-zane
A matsayina na mai zanen kaya, Na sami karuwa sama da 75% a cikin kasuwancina bayan na ɗauki kwas ɗin tallan abun ciki da dijital. Mafi kyawun yanke shawara har abada.